C10A2A - V.I.P
C10A2A - V.I.P
C10A2A - V.I.P
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

C10A2A - V.I.P

Truong Tai Chinh-Hai Quan...Chuyen Nganh Tai Chinh Doanh Nghiep...2010-2013

Trang ChínhhuyGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
De cung co kien thuc sau nhung bai thuyet trinh cung nhu thuan tien cho viec on tap chuan bi kiem tra.Mong cac ban nhom hay dang bai PP cua nhom minh len web lop nha...thanks cac ban nhiu lam!!!

New announcement in English subject !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
halo.ohala

New announcement in English subject !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: New announcement in English subject !!!   New announcement in English subject !!! I_icon_minitimeSun Oct 09, 2011 12:25 am

Các bạn nè
Ai có câu hỏi, thắc mắc, hay vấn đề gì liên quan đến môn Anh Văn thì đưa lên đây nha, Mọi người sẽ cùng nhau giải quyết vấn đề.
Hay ai có ý tưởng gì liên quan đến học tốt English, tài liệu hay, bài nghe, hay kinh nghiệm, hãy chia sẽ cho mọi người nha.
Không phải chỉ riêng môn Tiếng anh cho kinh doanh trên lớp, mà all của English luôn nha pà kon, giao tiếp, thuyết trình, hay TOEIC nữa. Nói chung, là Tiếng anh đó.
Tú muốn mọi người cùng nhau học Eng, cùng nhau chia sẽ để tiến bộ nhanh trong Eng. Thanks.
Mỗi vấn đề lập 1 topic riêng, để dể theo dõi, và tham khảo lại khi cần.
Chúc các bạn học tốt English nha. IU .
hang020

New announcement in English subject !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: New announcement in English subject !!!   New announcement in English subject !!! I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 6:14 pm

lop pho va cac ban co bi quyet nao hoc tieng anh hay la trung tam anh van nao vua co chat luong, gia ca phai chang co the chia se cho tui voi duoc khong? tui muon hoc tieng anh ma khong biet hoc tu dau!!!
a ma quen moi nguoi co trang web nao hoc tieng anh hay khong share voi? tui chi biet tienganh123 voi nghe tieng anh voa special english

New announcement in English subject !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang